
TANGAZO KWA WAFUNGISHAJI NDOA

Wakala wa Usajili Ufilisi na Udhamini (RITA) umefanya maboresho katika mifumo 
ya kutoa huduma zake kwa wananchi kwa lengo la kuongeza ufanisi na wigo 
wa upatikanaji wa huduma kwa kuanzisha mfumo wa  kielektroniki wa eRITA 
unaomuwezesha mwananchi kutuma maombi ya huduma popote alipo. Huduma 
zinazopatikana kidigitali kupitia eRITA ni Usajili wa Vizazi, Vifo, Ndoa na Talaka 
pamoja na Bodi za Wadhamini.

Kabidhi Wasii Mkuu na Msajili Mkuu wa Ndoa na Talaka anatoa wito kwa wafungishaji 
ndoa wote kujisajili kupitia eRITA kabla ya tarehe 10/03/2024 ili kuweza kupata 
leseni ambazo zinatoka kwa mfumo wa kidijitali. Wito huu unawahusu wafungishaji 
ndoa walio na leseni hai na leseni zilizokwisha muda wake ambazo zilitolewa kabla 
ya kuwepo kwa mfumo wa kutoa huduma za ndoa kidijitali.

Ili kujisajili, ingia katika tovuti ya Wakala www.rita.go.tz kisha bofya kitufe 
kilichoandikwa eRITA na baada ya kuingia katika mfumo bofya na kuchagua Huduma 
ya Ndoa na Talaka kisha fuata maelekezo utakayopewa ili kukamilisha maombi ya 
huduma unayohitaji.

ZINGATIA: Wafungishaji Ndoa walio na leseni hai hawatahitajika kulipia ada
Kwa maelezo zaidi wasiliana nasi kupitia namba ya simu 0800 117 482

Imetolewa leo tarehe 10 Disemba, 2023
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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA KATIBA NA SHERIA
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